top of page
Bulọọgi Àìlópin


Ayọ̀ ìdílé àti àdúgbò: Àwọn ìṣe kékeré ti inú rere àti ìṣọ̀kan ní àsìkò Kérésìmesì yìí.
"Wo awọn miiran bi apẹẹrẹ inurere, kìí ṣe bi ohun tuntun, ti atijọ, tabi ti ode oni." Ǹjẹ́ o ti ronú nípa bí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó kéré jùlọ àti èyí tó kéré jùlọ ní ìṣẹ́jú ìkẹyìn ṣe lè ṣe ìyàtọ̀ ńlá? Kérésìmesì ní èdè ìyanu kan tó ń so àwọn nǹkan tó rọrùn pọ̀, bíi ṣíṣe àpótí kékeré kan tó dà bí afárá ojú irin tàbí ṣíṣe káàdì ìkíni tí a fi ọwọ́ ṣe tí wàá máa gbádùn ní gbogbo ọdún. Ní àsìkò ìsinmi, o kò nílò àwọn ohun ọ̀ṣọ́ tó gbòòrò tàbí àwọn ayẹyẹ olówó gọbọi láti lo àkókò pẹ̀lú

Boundless Team
Dec 18, 20256 min read


Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì àti Ṣíṣàrò #4 – Agbára Rírìn
Ẹ kú àárọ̀ gbogbo ènìyàn! Ẹ kú àárọ̀ sí ẹ̀kọ́ ìhìnrere kẹrin ti Ìjọ Infinite Internet Church. Bí ẹ ṣe ń bẹ̀rẹ̀ ọjọ́ tuntun pẹ̀lú ife kọfí, Ọlọ́run ní ìhìn rere fún gbogbo yín. Yóò fún yín ní agbára láti kojú gbogbo ìpèníjà ìgbésí ayé. Dókítà Lynn McDonald àti gbogbo ẹgbẹ́ wa gbàgbọ́ èyí. Ẹsẹ ọjọ́ náà: Isaiah 40:31 Ṣùgbọ́n ẹnikẹ́ni tí ó bá gbẹ́kẹ̀lé Olúwa yóò gba agbára tuntun; yóò fò bí idì; yóò sáré kì yóò sì rẹ̀ ẹ́; yóò rìn kì yóò sì rẹ̀ ẹ́. pápá iná mànàmáná Ìwé Aísáyà

Boundless Team
Dec 18, 20254 min read


Ìtumọ̀ Kérésìmesì: Àwọn Ìlànà Kristẹni fún Kérésìmesì Ayọ̀
“Yóo bí ọmọkùnrin kan, ìwọ ó sì pe orúkọ rẹ̀ ní Jésù, nítorí òun ni yóò gba àwọn ènìyàn rẹ̀ là kúrò nínú ẹ̀ṣẹ̀ wọn.” (Mátíù 1:21) Òtítọ́ tí kò yípadà nípa Kérésìmesì ni èyí: kìí ṣe àkókò àṣà, ohun ọ̀ṣọ́, àti tọ́kì nìkan ni; ó jẹ́ ayẹyẹ wíwá Ọlọ́run sí ayé wa, tí ó kún fún ìṣòro, ẹwà, àti nígbà míìrán ìdàrúdàpọ̀, láti rán wa létí pé a nífẹ̀ẹ́ wa láìsí àdéhùn. Tí àsìkò ìsinmi bá ń wú ọ lórí ní báyìí, mọ̀ pé o kò dá nìkan wà. Bóyá o ń bẹ̀rù nípa àwọn ìpàdé ìdílé, ìjàkadì pẹ̀lú ì

Boundless Team
Dec 18, 20257 min read


Ẹ̀kọ́ Bíbélì lórí Àlàáfíà #5: Ìbùkún Tuntun Ní Gbogbo Òwúrọ̀
Ẹ kú àárọ̀, ẹ̀yin arákùnrin àti arábìnrin! Ẹ kú àárọ̀ sí apá karùn-ún ti ìtẹ̀jáde ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì wa, “Àkókò Ìkọ̀kọ̀ Rẹ.” Ẹ lo àkókò díẹ̀ láti ronú nípa Olúwa. Ẹ mí ẹ̀mí jìnlẹ̀ kí ẹ sì ronú nípa ohun tí Olúwa fẹ́ sọ fún yín lónìí. Ẹ ka ẹsẹ yìí kí ìdílé yín tó jí, tàbí ní àkókò ìdákẹ́jẹ́ẹ́ òwúrọ̀ nígbà tí ẹ ń gbádùn kọfí yín. Olúwa wà níbẹ̀ nígbà gbogbo láti pàdé yín. Kíkà Bíbélì lónìí Ìfẹ́ Rẹ̀ kò lópin, àánú Rẹ̀ kì í tán, ohun gbogbo jẹ́ tuntun ní gbogbo òwúrọ̀, àti pé òtí

Boundless Team
Dec 18, 20254 min read


Àwọn ìṣe kékeré ti inú rere, àwọn ìbùkún ńlá: Báwo ni àwọn ìṣe kékeré ti àánú ṣe lè ní ipa ńlá.
Lóòótọ́ ni mo wí fún yín, ohunkóhun tí ẹ ṣe fún ọ̀kan nínú àwọn arákùnrin mi tí ó kéré jùlọ wọ̀nyí, ẹ ṣe é fún mi. Àṣírí inú rere nìyí: ó dà bí ìgbà tí a bá ju òkúta sínú adágún kan tí ó dákẹ́ jẹ́ẹ́. O kàn rí ìgbì omi àkọ́kọ́, kì í ṣe ìgbì omi tó ń tàn kálẹ̀ sí etíkun. Ìṣe inú rere kékeré kì í ṣe àǹfààní fún ẹnìkan nìkan; ó máa ń fa ìhùwàpadà rere, ó máa ń yí ọjọ́ wọn, ọ̀sẹ̀ wọn, àti ìgbésí ayé wọn padà. Àwọn ọdún Kérésìmesì ńkọ́? Tí o bá wà lábẹ́ ìkìmọ́lẹ̀ púpọ̀, tí o ń jìjà

Boundless Team
Dec 18, 20256 min read


Darapọ mọ awọn ẹgbẹ Kristiẹni foju: Kaabọ si agbegbe kan ati irin-ajo igbagbọ!
Wíwá ibi tí o lè bá àwọn ẹlòmíràn sọ̀rọ̀, kí o mú ìgbàgbọ́ rẹ jinlẹ̀ sí i, kí o sì ní ìrírí ìfẹ́ Ọlọ́run jẹ́ ìrírí àgbàyanu. Àwọn àwùjọ Kristẹni lórí ayélujára ń fúnni ní àǹfààní tó dára fún èyí nísinsìnyí ju ti ìgbàkígbà rí lọ. Yálà o jẹ́ ẹni tuntun sí ìgbàgbọ́ tàbí o ti ń bá Ọlọ́run rìn fún ọ̀pọ̀ ọdún, kíkópa nínú àwọn ẹgbẹ́ wọ̀nyí lè fún ọ ní ìṣírí, ìtìlẹ́yìn, àti ìmísí. Inú mi yóò dùn láti ṣàlàyé bí àwọn àwùjọ wọ̀nyí ṣe ń ṣiṣẹ́, pàtàkì wọn, àti bí o ṣe lè dara pọ̀ mọ́ wọn

Boundless Team
Dec 17, 20254 min read


Lílóye Mẹ́ta ní Ọ̀kan: Àlàyé Rọrùn fún Àwọn Ọmọdé
The Trinity means that God is one being but exists in three different persons. These three persons are called the Father, the Son, and the Holy Spirit. Even though they are three, they are still one God. This idea can be tricky because it’s different from how we usually think about things.

Boundless Team
Dec 17, 20254 min read


Lílóye oore-ọ̀fẹ́ àti iṣẹ́ nínú ẹ̀sìn Kristẹni
Grace is a foundational concept in Christianity. It refers to the free and undeserved help that God gives to people to respond to His call and live as His children. Grace is not something earned or deserved. Instead, it is a gift from God, offered through the sacrifice of Jesus Christ.

Boundless Team
Dec 17, 20255 min read


Àwùjọ Kristẹni lórí ayélujára: Ẹ káàbọ̀ sí ìdílé ẹlẹ́wà yìí, ẹ jẹ́ kí a papọ̀ mú ìgbàgbọ́ wa lágbára!
Wíwá ibi tí a lè bá àwọn ẹlòmíràn sọ̀rọ̀, dàgbà ní ìgbàgbọ́, àti láti ní ìrírí ìfẹ́ Ọlọ́run jẹ́ ohun ìyanu. Lónìí, àwọn àwùjọ Kristẹni lórí ayélujára ń fúnni ní àǹfààní yìí ju ti ìgbàkígbà rí lọ. Yálà o jẹ́ onígbàgbọ́ tuntun tàbí o ti wà pẹ̀lú Kristi fún ọ̀pọ̀ ọdún, kíkópa nínú àwọn àwùjọ wọ̀nyí lè mú ìṣírí, ìtìlẹ́yìn, àti ìmísí wá. Ẹ jẹ́ kí a jọ ṣe àwárí bí a ṣe lè kópa àti dàgbà nínú àwọn àwùjọ ìtẹ́wọ́gbà wọ̀nyí. Ní ìrírí ayọ̀ àwùjọ Kristẹni lórí ayélujára. Àwọn ẹgbẹ́ Krist

Boundless Team
Dec 17, 20256 min read


Mu Ifaramọ Agbegbe pọ si nipasẹ Imọ-ẹrọ Ile-ijọsin
Nínú ayé oníyára yìí, àwọn ìjọ ń dojúkọ ìpèníjà láti mú àwọn àwùjọ wọn ṣiṣẹ́ dáadáa. Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ, ọ̀pọ̀lọpọ̀ irinṣẹ́ ló wà tí ó lè ran àwùjọ lọ́wọ́ láti mú kí ìbáṣepọ̀ pọ̀ sí i. Ìfiranṣẹ́ bulọọgi yìí ń ṣe àgbéyẹ̀wò bí àwọn ìjọ ṣe lè lo ìmọ̀ ẹ̀rọ láti mú kí àwọn ìbáṣepọ̀ jíjinlẹ̀, mú ìbáṣepọ̀ sunwọ̀n sí i, àti láti ṣẹ̀dá àwùjọ tí ó lágbára sí i. Àpéjọ àwùjọ ìjọ kan tí ó ń gbé ìbáṣepọ̀ lárugẹ nípasẹ̀ ìmọ̀ ẹ̀rọ. Lílóye Àìní fún Ìbáṣepọ̀ Ìbáṣepọ̀ láàárín àwùjọ ṣe p

Boundless Team
Dec 15, 20255 min read
bottom of page
