About
Ẹ kú àbọ̀, olùyípadà ayé! O fẹ́rẹ̀ dé ọ̀kan lára àwọn ipa tó lágbára jùlọ nínú iṣẹ́ ìránṣẹ́ lórí ayélujára. Lóòótọ́ nìyí: àwọn olùyọ̀ǹda ara ẹni kì í ṣe olùtìlẹ́yìn fún iṣẹ́ ìsìn Boundless Online Church nìkan. Àwọn ni iṣẹ́ ìsìn náà. Gbogbo ìsopọ̀ tí a ṣe, gbogbo ẹni tuntun tí a gbà, gbogbo ìgbésí ayé tí a fọwọ́ kan máa ń ṣẹlẹ̀ nítorí pé àwọn ìránṣẹ́ olùyọ̀ǹda ara ẹni bíi tìrẹ máa ń farahàn pẹ̀lú ète àti ìfẹ́ ọkàn. Iṣẹ́ ìránṣẹ́ lórí ayélujára ń gbé tàbí kú nípasẹ̀ àwọn olùyọ̀ǹda ara rẹ̀. Ronú nípa rẹ̀: nígbà tí ẹnìkan bá wọlé wá ìrètí, tí ó ń bá ìgbàgbọ́ jà, tàbí tí ó ń wá àwùjọ, wọn kì í kàn rí àkóónú. Wọ́n máa ń pàdé rẹ. Ìgbóná ara rẹ nínú ìfọ̀rọ̀wérọ̀ náà. Ìṣírí rẹ nínú àwọn ọ̀rọ̀ sísọ. Ìfẹ́ ọkàn rẹ láti ṣiṣẹ́ lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ kí àwọn ẹlòmíràn lè ní ìrírí ìyípadà. O kò kàn ń kún ipa kan. O ń ṣí ìlẹ̀kùn sí ìyípadà ìgbésí ayé fún àwọn ènìyàn kárí ayé tí wọn kò lè fi ẹsẹ̀ tẹ ìjọ tí a lè fi ẹsẹ̀ tẹ̀. Ìjẹ́rìí Ìyọ̀ǹda Ìjọ Lórí Ayélujára Boundless wà nítorí a gbàgbọ́ pé o yẹ kí a fún ọ ní agbára, fún ọ ní agbára, àti ṣe ayẹyẹ fún ipa àgbàyanu tí o ń ṣe. Ètò pípéye yìí fún ọ ní ìpìlẹ̀ ẹ̀mí, àwọn ọgbọ́n ìṣe, àti ìgboyà láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìtayọ. Ẹ ó ṣàwárí àwọn ẹ̀bùn àrà ọ̀tọ̀ yín, ẹ kọ́ àwọn ọ̀nà tó dára jùlọ fún iṣẹ́ ìránṣẹ́ oní-nọ́ńbà, ẹ mọ bí a ṣe lè ṣe ààlà tó dára nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú òtítọ́. Èyí kìí ṣe ìdánilẹ́kọ̀ọ́ lásán. Ó jẹ́ ìgbìmọ̀ àwọn olùyípadà ayé tí wọ́n ní ìwé ẹ̀rí tí wọ́n mọ̀ pé iṣẹ́ ìránṣẹ́ lórí-nọ́ńbà kìí ṣe èyí tó dára jùlọ. Ó jẹ́ àǹfààní láti dé ọ̀dọ̀ àwọn ènìyàn níbikíbi tí wọ́n bá wà, nígbàkúgbà tí wọ́n bá nílò ìrètí. Parí ìwé ẹ̀rí ara-ẹni yìí kí o sì dara pọ̀ mọ́ àwùjọ àwọn olùyọ̀ǹda ara-ẹni tí wọ́n ń yí ayé padà, ìbáṣepọ̀ oní-nọ́ńbà kan ní àkókò kan. Iṣẹ́ ìsìn yín ṣe pàtàkì. Ìpè yín jẹ́ òótọ́. Ẹ jẹ́ kí a pa ìtàn pọ̀!
You can also join this program via the mobile app. Go to the app
